Thursday, March 29, 2012

PINI JIPYA: ADAM MCHOMVU A.K.A BABA JONII FEAT MANDOJO NA DOMO KAYA / AISHA


10 comments:

  1. Tsha sana mzazi sukar big Up 2U& do your thngs broda

    ReplyDelete
  2. anatisha sana baba john yuko juusana

    ReplyDelete
  3. Ni noooooooooomaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa arrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrriiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiffffffffffffffffffffffff

    ReplyDelete
    Replies
    1. haina mbaya mimwenyewe namkubari vibaya mchomvu.

      Delete
  4. adam we mbayaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa tena we mbayaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa hata Joti anajua we mbayaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
  5. tisha sana baba john!

    ReplyDelete
  6. Baba john nikeleleeeeeeeee we ni kwikwi bariiiida sana ni Frank pande za njiro r-chuga

    ReplyDelete
  7. Bab john we noma sana nikelele unatisha baba from njiro r-chuga frank hapa

    ReplyDelete
  8. Baba john nikeleleeeeeeeee we ni kwikwi bariiiida sana ni Frank pande za njiro r-chuga

    ReplyDelete


DESIGNED

THIS BLOG IS DESIGNED BY DESY ERNEST | PHONE NUMBER : +255-714-890-227 | EMAIL : desy@g5click.com