Thursday, May 23, 2013

HEBU ANDIKA MAELEZO YA PICHA HII

Ney wa Mitego, girlfriend wake Siwema na Diamond

12 comments:

  1. Mi nimependa jina la demu ake ney,sasa apo dimond analazimisha wenzake kufanya mambo hayo hadharani anasahau kua huyo si wema anaefanyaga nae hadharani yy....lol

    ReplyDelete
  2. Mapenzi sio siri tena kwa karne hii.

    ReplyDelete
  3. Mwambie amuweke mbali na diamond maana huyo dai ni hatari

    ReplyDelete
  4. 21st century hii!kila ki2 hadharan

    ReplyDelete
  5. Duu jamaa inabd 2fate mila na desturi ze2 za Tz

    ReplyDelete
  6. Akae mbali na dai teh teh teh

    ReplyDelete
  7. Usikatae bana we nay vipi mbona unakua kama mshamba vile

    ReplyDelete
  8. big up kaka ney kifaa hcho

    ReplyDelete
  9. wacheni ujinga huo dada zenu wapake bleach nanyinyi pia nyote mashoga nyinyi PARDO HIDAL

    ReplyDelete


DESIGNED

THIS BLOG IS DESIGNED BY DESY ERNEST | PHONE NUMBER : +255-714-890-227 | EMAIL : desy@g5click.com