Tuesday, May 21, 2013

UTATA WA TOUR YA JAY Z

Bado wataalam wa mambo wanaendelea kutofautiana kuhusu ratiba ya Tour ya Jay – z iliyotolewa na Billboard hivi karibuni katika ratiba hiyo imeandikwa Jay z atatua katika miji 7 ya Africa ikiwemo jiji la Dar es salaam Oktoba 4 mwaka huu pale Diamond Jubilee. Ratiba hiyo inatia shaka kwa sababu Jay z aliperform tarehe na mwezi kama huo Dar es salaam mwaka 2006 na katika website ya Jay za ametoa ratiba ya Tour zake laini ameishia kuandika mwezi Septemba hajaandika mpaka Oktoba kama walivyoandika Billboard.

2 comments:

  1. Duh! kweli huu ni utata! mmh! isijekuwa wamejichanganya na ratiba ya mwaka 2006!

    ReplyDelete
  2. Sasa hutaki kama anakuja bongo ama vipi? Mbona watu hawakuelewi hapo

    Au mtu mwingine wa kuweza kumleta bongo zaidi ya ................()mabano!!!!!!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete


DESIGNED

THIS BLOG IS DESIGNED BY DESY ERNEST | PHONE NUMBER : +255-714-890-227 | EMAIL : desy@g5click.com